• 7:30 - 20:30
    Cả CN & Lễ
  • Lịch hẹn
  • TTBH gần bạn
Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p

Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p

819,000₫ 869,000₫

Có chổ đậu ô tô (Có thể mất phí)

    Cửa hàng bạn đã chọn

    Còn hàng sẵn có xem ngay lấy liền

    Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  

    Máy Quét Mã Vạch Cầm Tay Tia Ccd . Quét Dạng Cầm Tay Hoặc Tự Động Khi Đặt Trên Chân Đế. Đọc Các Loại Mã Vạch Upc-a, Upc-e,ean8, Ean13, Ean128, Code 128, Code 39, Code 93. Tốc Độ Quét 100 Lần Quét/giây. Cổng Kết Nối Usb Với Pc Và Đầu Lan Trên Thân Máy, Tặng Kèm Chân Đế.

    Thông Số Kỹ Thuật

    Thương Hiệu

    Topcash

    Bảo Hành

    12

    Thông Tin Chung

    Cấu Hình Chi Tiết

    Khả Năng Đọc

    Sử Dụng Tia Ccd

    Màu Sắc

    Đen

    Kích Thước Sản Phẩm

    146 15.2 6.3 8.4

    Đơn Vị Tính

    Thay Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  mới chính hãng có bảo hành

    Cung cấp và thay linh kiện Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  

    Bán Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  chính hãng có bảo hành

    Chào mừng quý khách đến với trung tâm bảo hành Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  

    Tư vấn bảo hành Cung cấp 24/7: 028.3844.2008

    Kính chào quý khách!

    Trung tâm bảo hành Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  trên toàn quốc , phục vụ cả ngày lễ và chủ nhật không nghỉ trua 7h30-20h30

     

    Bạn lăn tăn mua trả góp 0% Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  ở đâu? Làm sao để thuê được giá rẻ? Cùng vienmaytinh tìm hiểu về vấn đề này nhé.

    - Bạn có nhu cầu dùng Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  ngay bây giờ

    - Bạn đang lăn tăn thay linh kiện giá mắc lại còn bệnh vặt phải nhờ người quen biết để giải quyết nhanh làm sao có ngay dùng liền nếu phù hợp với bạn... Sau đó mới mua

    - Bạn muốn trải nghiệm dịch vụ cho thuê Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  học cách làm mới tiết kiệm tg chi phí

    - Bạn muốn sử dụng Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  , điện thoại laptop surface trong thời gian ngắn hạn.....

    Chính vì vậy:

    Vienmaytinh cung cấp dịch vụ bán trả góp 0% , cho thuê Máy Quét Mã Vạch Topcash Lv908p  - thuê vip với nhiều phương án linh hoạt!

    Phương châm: dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu - hợp mua - giải quyết công việc trước mắt đã.

    Gọi ngay cho Mr minh - 0903 613 753 - 1800 1080 để tìm hiểu và lựa chọn dịch vụ thuê hợp với bạn.

     

    Xem thêm ↓

    Cần tuyển kỹ thuật thay thế ĐT laptop PC làm tại nhà, tặng đồng phục đồ nghề trọn gói 10.000.000đ đặt lịch pv ngay không cần HS đặt lịch hẹn trên zalo hoặc ĐK nhận việc chỉ 1 Phút

    Viện máy tính nhận đào tạo học viên miễn học phí 1 kèm 1, có phụ cấp, bao ra nghề

    © 2027. Trungtambaohanh.com Thay Pin Điện Thoại Laptop, Phone PAD PC lấy liền
    Công Ty Cổ Phần Máy Tính VIỆN - GPĐKKD: 0305916372 do sở KHĐT TP.HCM cấp ngày 18/07/2008 ĐT: 028.3844.2008